ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» เป็นอาการตอนนอนหลับ
Fri Sep 30, 2011 3:51 am by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม บุศบก และ เสด็จแม่ มาลงเจ้าค่ะ
Tue Sep 27, 2011 4:38 pm by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม รินทิป และ กินบ่เสี้ยง มาลงเจ้าค่ะ
Tue Sep 27, 2011 4:32 pm by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม หมูกบลา มาลงเจ้าค่ะ
Tue Sep 27, 2011 4:28 pm by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม ฤๅษีตาไฟ มาลงเจ้าค่ะ
Mon Sep 26, 2011 4:14 pm by Admin

» ไหว้พระ9วัดกรรมฐาน9กองวันที่ 9 เสริมความก้าวหน้าในชีวิต กับอ ก๋ง
Sat Sep 03, 2011 8:21 am by Admin

» อยากดูดวงจัง
Fri Aug 12, 2011 5:57 am by Arthitiya koomchai

» ปิดตำนาน สาริกาลิ้นทอง เลิกถ่ายพลังเมตตา หมดแล้วจริงๆ
Sun Aug 07, 2011 1:08 pm by Admin

» ~~~ ` • • ดู เนื้อคู่ โชคลาภ โดยใช้ ไข่ กับ ใบไม้ Free !!! • • ’ ~~~
Sat Jul 16, 2011 3:22 am by Admin

Affiliates
free forum

ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม อาโป พระธาตุ มาลงเจ้าค่ะ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม อาโป พระธาตุ มาลงเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Admin on Thu Mar 17, 2011 7:22 am

ตอบนามรหัส " อาโป พระธาตุ " ครับ เรื่องของคุณ เกิดขึ้นดังนี้ ครับ คุณนั้นเกิดในสมัย อยุธยา ครับ เป็นผุ้ชายที่ชอบเล่นการพนัน นี่แหละครับ เข้าบ่อน เป็นประจำ ทั้งโป ปั่น ดอกไม้ (หวย) ทุกอย่าง รวมถึงฝิ่นด้วย ครับ มีอยุ่ครั้งนึง เล่นเสียหมดเนิ้อตัวแล้ว มีการไปแอบ ลัก ขโมย เครือ่งอัตถะบริขาล ของสามเณรมาขาย เพื่อนำไปเล่นต่อ ทำให้ สามเณรมิได้บวช เนื่องด้วยยุคนั้นผ้ามีราคาแพงมาก ทำให้ เณรมิได้บวชเรียนส่งผลให้การศึกษาในชาตินี้ของคุณไม่สามารถ เรียนโทเอก ได้ตอ้งออกเรียนกลางคัน หรือไม่จบ ครับ ที่ เลวร้ายไปกว่านั้น มีอยุ่ครั้งหนี่งรับ สินบน จากพม่ามาฆ่า แม่กองคนหนึ่ง ให้ตายลง ทีสำคัญแม่กองคนนั้น กำลังจะสร้างหอสวดมนต์ อีก ทำให้ ภพนี้เรือ่งกาหศึกษา สมองหรือความฉลาดจะลดลงและด้อยเป็นอย่างมากครับ หากที่อยุ่ได้ในวันนี้ เพราะกรรมดี ที่เคยหล่อเทียน จำนำพรรษา เก้าวัดทำให้ กรรมตาม ไม่ติดช้าลง ดังนั้น ตอ้งรีบทำบุญดังนี้ 1 ไหว้พระเก้าวัดอยุธยา 2 นำพระเจ้าตากมาบูชาแล้วขอขมากรรม 3 สร้างหอสวดมนต์ถ้ามีโอกาส 4 บริจาคเงิน อุปสมบท สามเณรหมู่ สักครั้งในชาตินี้ 5 กินเจทุกปี งดการฆ่าสัตว์ตั้งแต่ปลา ขึ้นไป 6ให้ถือกฏอาทินา ฯ ไม่ลักทรัพย์ใครชั่วชีวิต ทำครบ หกอย่างนี้แล้วไปบริจาคดวงตา แค่นี้วิญญาน นายกองคนนั้นจะอโหสิกรรมให้ครับ แล้วทุกอย่างที่เกี่ยวกะการเรียนการทำงานของคุณจะก้าวหน้าครับ รับรอง ดังนั้น ชาตินี้ ห้ามนั่งทับหนังสือ แม้หนังสือพิม ก็ห้ามนั่ง และหมั่นบริจาคหนังสือต่างๆ ให้เด็ก ทำครบแ ล้วถวายแสงไฟ แค่นี้บุญแต่ปางก่อนจะทำให้ชีวิตนี้ของคุณ มีแต่ความสุข ไม่มีคน มาขัดขวางการเรียนต่อ หรือ การงาน จะเลื่อนขั้นครับ อย่าปล่อยเรื่องนี้เด็ดขาด อาการกรรม เกี่ยวกะสมองหรือปวดหัวครับ ทำครบแล้วไปขอพระพรหมได้ สองข้อที่เอรวัณสีแยกครับ พระที่โฉลก ไพรีพินาศ่ครับ ขอให้โชคดีในการแก้กรรมครั้งนี้ ด้วยครับ ออถ้ายังมิได้บวช ๆ ให้เค้าเรื่องเงียบเร็ว ครับ ท่านอาโป
Admin
Admin

ดูข้อมูลส่วนตัว http://a-gonk.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics