Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» เป็นอาการตอนนอนหลับ
เป็นอาการตอนนอนหลับ EmptyFri Sep 30, 2011 3:51 am by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม บุศบก และ เสด็จแม่ มาลงเจ้าค่ะ
เป็นอาการตอนนอนหลับ EmptyTue Sep 27, 2011 4:38 pm by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม รินทิป และ กินบ่เสี้ยง มาลงเจ้าค่ะ
เป็นอาการตอนนอนหลับ EmptyTue Sep 27, 2011 4:32 pm by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม หมูกบลา มาลงเจ้าค่ะ
เป็นอาการตอนนอนหลับ EmptyTue Sep 27, 2011 4:28 pm by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม ฤๅษีตาไฟ มาลงเจ้าค่ะ
เป็นอาการตอนนอนหลับ EmptyMon Sep 26, 2011 4:14 pm by Admin

» ไหว้พระ9วัดกรรมฐาน9กองวันที่ 9 เสริมความก้าวหน้าในชีวิต กับอ ก๋ง
เป็นอาการตอนนอนหลับ EmptySat Sep 03, 2011 8:21 am by Admin

» อยากดูดวงจัง
เป็นอาการตอนนอนหลับ EmptyFri Aug 12, 2011 5:57 am by Arthitiya koomchai

» ปิดตำนาน สาริกาลิ้นทอง เลิกถ่ายพลังเมตตา หมดแล้วจริงๆ
เป็นอาการตอนนอนหลับ EmptySun Aug 07, 2011 1:08 pm by Admin

» ~~~ ` • • ดู เนื้อคู่ โชคลาภ โดยใช้ ไข่ กับ ใบไม้ Free !!! • • ’ ~~~
เป็นอาการตอนนอนหลับ EmptySat Jul 16, 2011 3:22 am by Admin

Affiliates
free forum

เป็นอาการตอนนอนหลับ

3 posters

Go down

เป็นอาการตอนนอนหลับ Empty เป็นอาการตอนนอนหลับ

ตั้งหัวข้อ  gogun123 Sun Sep 11, 2011 4:27 am

ที่ผ่านมา สักระยะหนึ่ง ผมนอนหลับไป แล้วก็รู้สึกตัวขึ้นมา แขน ขา ปาก ขยับไม่ได้เหมือนใครมาทับหนักมาก จะลืมตาก็ลืมไม่ได้ จะอ้าปากพูดก็ไม่ได้ ต้องพยามฝืนสักพักนึง ต่อจะลืมตา และก็ขยับตัวได้ อาการนี่เป็นเพราะ อะไรครับ อาการพึ่งมาเป็นครับ อยากรู้เป็นเพราะอะไร ผมทรมานมาก กลัวด้วย ช่วยตอบข้อสงสัยนี่ด้วยครั

gogun123

ขึ้นไปข้างบน Go down

เป็นอาการตอนนอนหลับ Empty Re: เป็นอาการตอนนอนหลับ

ตั้งหัวข้อ  kittytitti Mon Sep 26, 2011 8:23 am

โทรถามอ.ก๋ง ดูนะคะ 0894157513 บอร์ดนี้ไม่ค่อยได้ดูค่ะพึ่งเห็น >w<

หรือไปโพสต์ที่นี่นะคะ [You must be registered and logged in to see this link.]
kittytitti
kittytitti

เป็นอาการตอนนอนหลับ Empty Re: เป็นอาการตอนนอนหลับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Sep 30, 2011 3:51 am

gogun123 พิมพ์ว่า:ที่ผ่านมา สักระยะหนึ่ง ผมนอนหลับไป แล้วก็รู้สึกตัวขึ้นมา แขน ขา ปาก ขยับไม่ได้เหมือนใครมาทับหนักมาก จะลืมตาก็ลืมไม่ได้ จะอ้าปากพูดก็ไม่ได้ ต้องพยามฝืนสักพักนึง ต่อจะลืมตา และก็ขยับตัวได้ อาการนี่เป็นเพราะ อะไรครับ อาการพึ่งมาเป็นครับ อยากรู้เป็นเพราะอะไร ผมทรมานมาก กลัวด้วย ช่วยตอบข้อสงสัยนี่ด้วยครั

อ.บอกว่า ผีอำ ค่ะ ไม่มีอะไร ก่อนนอนให้สวดมนต์ ก็จะหาย ค้ะ Razz
Admin
Admin
Admin

https://a-gonk.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน