Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» เป็นอาการตอนนอนหลับ
ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ EmptyFri Sep 30, 2011 3:51 am by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม บุศบก และ เสด็จแม่ มาลงเจ้าค่ะ
ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ EmptyTue Sep 27, 2011 4:38 pm by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม รินทิป และ กินบ่เสี้ยง มาลงเจ้าค่ะ
ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ EmptyTue Sep 27, 2011 4:32 pm by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม หมูกบลา มาลงเจ้าค่ะ
ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ EmptyTue Sep 27, 2011 4:28 pm by Admin

» ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม รหัสนาม ฤๅษีตาไฟ มาลงเจ้าค่ะ
ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ EmptyMon Sep 26, 2011 4:14 pm by Admin

» ไหว้พระ9วัดกรรมฐาน9กองวันที่ 9 เสริมความก้าวหน้าในชีวิต กับอ ก๋ง
ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ EmptySat Sep 03, 2011 8:21 am by Admin

» อยากดูดวงจัง
ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ EmptyFri Aug 12, 2011 5:57 am by Arthitiya koomchai

» ปิดตำนาน สาริกาลิ้นทอง เลิกถ่ายพลังเมตตา หมดแล้วจริงๆ
ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ EmptySun Aug 07, 2011 1:08 pm by Admin

» ~~~ ` • • ดู เนื้อคู่ โชคลาภ โดยใช้ ไข่ กับ ใบไม้ Free !!! • • ’ ~~~
ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ EmptySat Jul 16, 2011 3:22 am by Admin

Affiliates
free forum

ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ

Go down

ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ Empty ขออนุญาตนำ บทความเจาะกรรม ดูดวง รหัสนาม ลิตเติ้ลบุดดา มาลงเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Mar 25, 2011 2:03 pm

เห็นแก่ ความเพียร ทีรอมา นาน โครต ไม่บ่น ไม่ยุบ ลิตเติ้ล บุดดา เอาไปคนแรก เช้าๆ ประเดิม ชัย กับ ตาแก้ว แล้วกัน ทั้งดวง ทั้งกรรมสองอย่างเลย ดวง ในรอบ ปีนี้ ว่ากันว่า จะได้โชคเกี่ยวกะการ ประกอบธุรกิจ ทำมาหากิน เกี่ยวกะของกิน ทางปาก หรืออาหาร มีเกณ ได้ ช่วงตุลาคมนี้ หญิงขาวผอมสูงโปร่ง หากเป็นคู่รัก ท่านว่าจะช่วยหนุน แรงดี แต่หาก เป็นโสด ขาวผอมสูงนี้ต้องเจอกันแน่นอน ตุลาคม ครับ ติดต่องานใหญ่ๆ ไว้ มีโอกาสสำเร็จ มากกว่า ล้มเลิก ครับ ถ้ามีเมียแล้วจะได้ลูกเป็นชาย น บัลดล ครับ โชคลาภ หวย โป 328 85 ครับ และ เพื่อนชายสุงโปร่งคล้ำๆ นิด จะมา ชวน ให้ลาออกจากงาน หรือย้ายงาน ท่านว่า อย่าเพิ่งย้าย ครับ ดวงการย้าย ไม่ค่อยสู้ดี ทนไปอีกนิด แล้ว มิย ปีหน้าค่อยคิดย้ายงาน ย้ายบ้าน เปลี่ยนรถ จะดีกว่าปีนี้ การย้ายทุกอย่างไม่บังควรทำครับ เพราะมีอุบัติ เหตุรออยู่ ช่วงนี้ ควรหาหลวงปู่ทวด มาแขวน น่าจะอุ่นใจขึ้นครับ การกลับบ้าน หลังตีสองของเดินนี้ไม่ค่อยสู้ดี ครับ อยู่กับบ้านสักระยะจะดีกว่า ครับ การเที่ยวกลางคืนในเดือนนี้ เป็นของแสลง ครับ เพราะมีคน่จ้องทำร้าย อยู่ครับ หลบ ดีกว่า ครับ วิบากกรรม เกี่ยวกับ เที่ยว หลีกซักเดื่อนจะดี ครับ บุญที่ควรสร้างในยามนี้ คือ 1 ปล่อยกบ ขาแข้งจะได้ดี 2 ไถ่โค กะบือ นิด เพราะมีเหตุต้องกู้ เกิดขึ้น เพืออนาคต หรือการค้าหนี้จะได้หมดไวๆ ครับ 3 นำบาตร เสตนเลท ถวาย พระสักใบ แล้วสลักชื่อคร่อบครัว หรือหุ้นส่วนลงไป จะได้ไม่ทะเลาะกันใหญ่โต ครับ ทำครบแล้วไป ขอพรพระพรหมได้ที่ราช ประสงค์ ครับ สองข้อทุกอย่างจะสำเร็จ คาถาที่ควรสวด อิติปิโส ทุกเช้าก่อนทำงาน และนั่งสมาธิก่อนนอน สิบห้านาที่ อันตรายต่างๆ จะหมด ไปครับ ........................ กรรม มีดังนี้ครับ ชาติปางก่อนเกิดเป็นผู้หญิงครับ แต่ว่าหลงรักพระหนุ่ม ไปหาทุกวัน จนพระหนี ไปอยู่ที่อื่น ตามไป รังควานท่าน เพราะอยากให้ท่าน มาเป็นคุ่รัก ครับ สุดท้ายปล้ำท่าน คนมาเห็นเข้า พระเลยกลาย เป็น แพะ รับบาปต้องสึกขาลาเพส มาแต่งงานกับคุณ วิบากกรรมนั้น ส่งผลให้ความรักไม่สมหวัง หรือ สมหวังก็กับคนที่ ไม่ได้รัก เป็นวิบากกรรมของคุณครับ โรคกรรม ท้อง ครับ อาการปวดท้องไม่ทราบสาเหตุ สืบเนื่องมาจาก บอกว่าท้องทั้งๆที่ไม่ท้องครับบ ต้องรีบแก้ไข ด่วน ครับ 1 ไม่ขอร้องพระสึก 2 ทำคนท้อ้งแล้วต้องเลี้ยงห้ามทำแท้ง ครับ -บวชพระให้ได้ ถ้ายังไม่บวช ครับ 4 ปล่อยนก เขาบ่อยๆ ครับ เพราะเป็นบุญ้เกา ของคุณ 5 บริจาคเลือด ให้เจ้ากรรมนายเวร 6 สร้างห้องน้ำให้พระ แค่นี้ สงฆองค์นั้น จะอโหสิกรรม ให้ท่าน คุณทำอะไร ก็จะประสพความสำเร็จ ปล่อยไว้ ไม่ดีอย่างไร ล้มเลิกงานกลางคัน ครับ และ ไม่ทนต่องานต่างๆ ที่สำคัญ ได้ คนไม่มีธรรม มาเป็นคู่ กล่าวคือ ด่าเก่งครับ ดังนั้น หากยังไม่มีเมียรีบเลย ก่อน ทีจะเจอ คนปากร้าย มาด่า ข้างหูทุกวันครับ ทำครบแล้ว จะดีขึ้นเห็นผลทันตา ครับ ท่าน ลิตเติ้ล บุดดา
Admin
Admin
Admin

https://a-gonk.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics